Jerusalem, 24 nobyembre 2025 (TPS-IL) — Narito ang mga rate ng palitan sa pagtatapos ng araw na itinakda ng Bangko ng Israel noong Lunes, 24 nobyembre 2025:
(Mga yunit ay ibinibigay sa banyagang pera at ang rate ay ibinibigay sa halaga nito sa Shekels)

PeraYunitRate (NIS)Araw-araw na Pagbabago (laban sa Shekel)
US Dollar13.2820+0.061%
GB Pound14.2957+0.091%
Japanese Yen1002.0937+1.153%
Euro13.7864+0.077%
AUS Dollar12.1167+0.09%
Can Dollar12.3260-0.064%
DAN Krone10.5070+0.099%
NOR Krone10.3207+0.125%
SA Rand10.1894-0.211%
SWD Krona10.3439+0.175%
SWS Franc14.0696-0.049%